GÁI GỌI HÀ NỘI 2015_GÁI XINH_HÀNG HOT NHẤT HIỆN NAY_

___NHẸ NHÀNG,TÌNH CẢM,KHÔNG TRÁO HÀNG___

Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Keywords
2016
Latest topics
October 2017
MonTueWedThuFriSatSun
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031     
CalendarCalendar
Affiliates

free forum

Forumotion on Facebook Forumotion on Twitter Forumotion on YouTube Forumotion on Google+

Share | 

300k Teen Vân Navy , mặt xinh núm má đồng tiền làm anh ngây ngất

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ACMB
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: 300k Teen Vân Navy , mặt xinh núm má đồng tiền làm anh ngây ngất   Fri Oct 13, 2017 11:40 pm

Teen Vân Navy , mặt xinh núm má đồng tiền làm anh ngây ngất
Như tiêu đề, đi check, gặp lại 1 người con gái có lẽ cũng là khá thân thuộc vs bản thân mình, cảm xúc vẫn thế em rất xinh trong những bộ trang phục lúc đến gõ cửa và cũng chỉnh chu khi đi ra khỏi phòng... em có 1 chút  gì đó làm bản thân mình níu kéo chứ có thể gọi là "vội đến rồi chợt vội đi"

Chờ tầm 5p, thì tiếng gõ cửa thân quen cũng đến, mở cửa cũng không xa lạ gì với em nó, cũng khuôn mặt khá bầu bĩnh đó, ánh mắt nhìn xa lạ nhưng cũng không còn xa lạ... em đi vào nhìn thân hình dạo này em có vẻ đáng yêu hơn trước,thân hình căng tràn nhựa sống, cảm giác riêng của mình về em nó là ăn mặc rất đẹp, rất sang. Em xin phép mình đi tắm rồi trút bỏ từng lớp quần áo mỏng manh trên mình, nhìn thật kích thích, càng kích thích hơn vs vài động tác khiêu gợi như lời chào mời ngọt ngào đến mình... sau khi tắm rửa em quấn khăn đi ra nhìn sao thật là hấp dẫn, thế là mình cũng đè em nó nằm xuống rồi chém gió tí và em bắt đầu mò xuống dưới bj cho mình,tiếp tục là những chiêu trò tuy cũ nhưng cảm giác mới lạ đến lạ kỳ.hôn ngực liếm ti cùng chiếc lưỡi ma thuật của em thật sự là Không chịu được nữa rồi mình sợ ao luôn thì phí quá,em ơi giúp anh cái OK nhé.Vâng em bảo để em cưỡi ngựa xem hoa cùng anh nhé, ôi phê quá thế này thì quên cả lối về rồi em yêu ơi.Xin được gác bút nhé anh em đoạn sau chắc ko nói anh em cũng biết mình thế nào rùi.Dành thêm cho em nó nụ hôn và ra về hẹn gặp lại lần sau.AYE
Đánh giá một chút thông tin :

Nghệ danh : Vân Navy 1996
Da : Trắng bóc , mìn màng rất đẹp
Ngực : Có thế nói là tương đối TO CON chất lượng đầu ti hồng hào vì gái chưa chồng cũng khác
Eo : người em tương đối mũm mĩm ,nói chung là rất đáng yêu.
Mông : Cong , doggy hợp tác trong mọi tư thế, được cái em nó ăn mặc khi gặp mình đều nhìn rất xinh chứ ko xuềnh xoàng qua loa tí nào cả.
services thì có tiến bộ lớn rất chịu khó đổi tư thế và rên la các kiểu,đặc biệt là em nó không hối thúc

Nghệ Danh : Vân Navy
Giá : 300k / 1 shot
Khu vực : Nguyễn Khánh Toàn

Phone : 096556.9019
Pass: Bạn A bạn anh goihang2016

Có một số tấm ảnh chân thật dành tặng cho anh em.
Cam kết 100% ko bom không tráo hàng,nếu sai anh em chén xoạc miễn phí luôn

Nghệ Danh : Vân Navy
Giá : 300k / 1 shot
Khu vực : Nguyễn Khánh Toàn

Phone : 096556.9019
Pass: Bạn A bạn anh goihang2016

Có một số tấm ảnh chân thật dành tặng cho anh em.
Cam kết 100% ko bom không tráo hàng,nếu sai anh em chén xoạc miễn phí luôn

300k Teen Vân Navy , mặt xinh núm má đồng tiền làm anh ngây ngất
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chảo nhỏ xinh xinh.
» đầu vtc hd02 chinh hang giá 300k
» thanh lý đầu vtc hd 02 cực rẻ giá 300k
» Thanh lý đầu thu HD SCTV chính hãng 300k
» Bộ hình ảnh Avatar 12 cung hoàng đạo dễ thương và xinh xắn